Marllon

Marllon
Rayuwa
Haihuwa Rio de Janeiro, 16 ga Afirilu, 1992 (32 shekaru)
ƙasa Brazil
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Clube de Regatas do Flamengo (en) Fassara-
  Clube de Regatas do Flamengo (en) Fassara2010-2013
Duque de Caxias Futebol Clube (en) Fassara2011-2011
  Boavista Sport Club (en) Fassara2013-2013
Rio Claro Futebol Clube (en) Fassara2014-201470
  Santa Cruz Futebol Clube (en) Fassara2014-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 37
Nauyi 75 kg

Marllon Gonçalves Jerônimo Borges wanda aka fi sani da Marllon (an haife shi ranar 16 ga watan Afrilu shekara ta 1992). ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Brazil wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya na Cuiabá.


From Wikipedia, the free encyclopedia · View on Wikipedia

Developed by razib.in